ตารางถ่ายวันนี้ ( 21 พ.ค. 2561 )

05:00 วีแดด คาซาบลังก้า - ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด - นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ - โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์
17:00 สวิตเซอร์แลนด์ U21 - ฝรั่งเศส U21
17:30 อันซาน กรีนเนอร์ส - ซองนัม
17:30 ปูซาน ไอพาร์ค - ซูวอน
18:00 โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์ - คิซิลคัม ซารัฟชาน
19:00 แรนเดอร์ส - ลิงบี้
20:45 ซามักซ์ - เอฟซี วิลล์
21:00 ซิลเคบอร์ก - เฮลซิงกอร์
21:00 อารัว - วาดุซ
21:00 ชิอาสโซ่ - โวห์เลน
21:00 ชาฟฟ์เฮาเซ่น - วินเทอร์ธูร์
21:00 เซอร์เว็ตต์ - ราปเปอร์สวิล
21:30 ออสเตรีย ลุสเตนัว - ลีเฟอริ่ง
21:30 โฟลริดสดอร์เฟอร์ - เบลาไวส์ ลินซ์
21:30 คัปเฟ่นแบร์ก - ฮาร์ทเบิร์ก
21:30 เวียเนอร์ นอยสตัดท์ - แว็คเกอร์ อินส์บรุค
21:30 ปิริน - วิโตซ่า บิสตริตซ่า
22:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ - เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
22:30 เอซี คายานิ - ฮากา
22:30 อูลู - เคทีพี
22:30 เอชไอเอฟเค - คลูบิ 04
22:30 เจเจเค - จาโร
22:30 เคพีวี - อีไอเอฟ
23:00 ทรอมโซ่ - วาเลเรนก้า
23:00 มิดทิลแลนด์ - ฮอร์เซ่นส์
23:00 บรอนด์บี้ - อัลบอร์ก บีเค
23:00 เคเอ อาคูเรย์ริ - เคฟลาวิก
23:00 เฮาเกซุนด์ - โรเซนบอร์ก
23:00 รานไฮม์ - โมลด์
23:00 ซานเดฟยอร์ด - ซาร์ปส์บอร์ก
23:30 ดูนาฟ รูส - เอตาร์

ตารางถ่ายวันพรุ่งนี้ ( 22 พ.ค. 2561 )

00:00 เอล์ฟส์บอร์ก - โกเตบอร์ก
00:30 ดูนาฟ รูส - เอตาร์
00:45 โปลี ติมิซัวร่า - กาซ เมตัน
00:45 โปลิเทคนิก้า ติมิซัวร่า - กาซ เมตัน
01:00 ลีลล์สตรอม - บรานน์
01:00 ไบตาร์ เยรูซาเลม - ฮาโปเอล ไฮฟา
01:00 บีไน เยฮูด้า - มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
01:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า - มัคคาบี้ เนตานย่า
01:45 ลิเมอริค - คอร์ก ซิตี้
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ - เบรย์
01:45 ดันดอล์ก - วอเตอร์ฟอร์ด
02:00 ลูโก้ - อ้วยส์ก้า
02:00 เดปอร์เตส เตมูโก้ - ซานหลุยส์ คิวโลต
02:15 ฟยอลนีร์ - เคอาร์ เรย์ยาวิค
07:30 บอสตัน เซลติกส์ - คลีฟแลนด์ แควาเลียส์
15:15 ไทย - เซอร์เบีย
20:15 ซาราวัก - ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม บี
20:30 อารีมา - บายังคารา
20:30 มิตรา กูการ์ - พีเอสเอ็มเอส เมดาน
20:30 พีเอส ทีเอ็นไอ - เปอร์เซรู เซรุย
20:30 ศรีวิจายา - พีเอสไอเอส เซอมารัง
20:49 โกกันด์ 1912 - บูโคโร
20:56 โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์ - คิซิลคัม ซารัฟชาน
21:00 พีดีอาร์เอ็ม - ยูเคเอ็ม
21:00 เคดาห์ - ปะหัง
21:00 ตรังกานู - เประ
21:00 กัวลาลัมเปอร์ - กัวลาลัมเปอร์
22:00 ซูดูว่า - สตูมบราส
22:20 Skalica - เซนิก้า
22:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ - เจเค นาร์ว่า ทรานส์
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ - อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 พีเอส เคมี่ - อิลเวส
22:30 ทีพีเอส - ฮอนก้า
22:30 วีพีเอส - คูพีเอส
23:00 มารีฮามน์ - ลาห์ติ
23:15 คาร์ลสรูห์ - แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
Copyright© leotvhd 2017 - All rights reserved
ให้บริการโดยเซิฟเวอร์ (5)